26 มิ ย 67 เวลา13.00น.
เทศบาลตำบลลุ่มลำชี โดยการนำของ นายธวัชชัย จันทร์เจริญ นายกเทศมนตรีตำบลลุ่มลำชี ร่วมกับสำนักปลัดเทศบาลและกองการศึกษาเทศบาลตำบลลุ่มลำชี คณะครู นักเรียนจากศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก และนักเรียนโรงเรียนโนนน้อยแผ่นดินทอง จัดกิจกรรมเดินรณรงค์ประชาสัมพันธ์ให้ความรู้แก่ประชาชนเนื่องในวันต่อต้านยาเสพติดโลก ประจำปี2567
ทั้งนี้ ท่านนายกธวัชชัย จันทร์เจริญได้มอบขนมเพื่อเป็นรางวัลให้กับนักเรียนที่เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ตามวันและเวลาดังกล่าว
ช่องทางการติดตามข่าวสาร![👇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4f/1/16/1f447.png)
Website![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
https://www.lumlamchee.go.th/index.php
Facebook Fan Page ![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
https://www.facebook.com/profile.php?id=61559619492508...
044-056-585
|