วันศุกร์ที่ 5 กรกฎาคม 2567 เวลา 9.00 น.
นายธวัชชัย จันทร์เจริญ นายกเทศมนตรี
พร้อมด้วย นายอุทัย บำรุง นายสมนึก ประสานเนตร รองนายกเทศมนตรี พร้อมด้วย เลขานุการ/ที่ปรึกษา และ ปลัดเทศบาลตำบลลุ่มลำชี เข้าร่วมประชุม คณะกรรมการบริหารศูนย์บริการคนพิการเทศบาลตำบลลุ่มลำชี ครั้งที่ 2/2567 ในการนี้ มีนางสาวนิอร ชาติชนะ ผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม เทศบาลตำบลลุ่มลำชี พร้อมคณะเป็นผู้กล่าวรายงานการประชุม
ทั้งนี้การประชุมเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
#กองสวัสดิการสังคมเทศบาลตำบลลุ่มลำชี![🎯](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb0/1/16/1f3af.png)
ช่องทางการติดตามข่าวสาร![👇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4f/1/16/1f447.png)
Website![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
https://www.lumlamchee.go.th/index.php
Facebook Fan Page ![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
https://www.facebook.com/profile.php?id=61559619492508...
044-056-585
|