วันอาทิตย์ ที่ 21 กรกฎาคม 2567 ![🪷](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4e/1/16/1fab7.png) ![🏵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1a/1/16/1f3f5.png)
นายอุทัย บำรง รองนายกเทศมนตรีตำบลลุ่มลำชี พร้อมด้วย ว่าที่รต.ชาติชายใครกระโทกปลัดเทศบาลตำบลลุ่มลำชี และ นายวีรพลกุดชัยภูมิ พร้อมคณะผู้บริหารหัวหน้าภาคส่วนและผอ.กอง และพนักงานเทศบาลตำบลลุ่มลำชีเข้าร่วมทำบุญถวายเพลพระภิกษุและสามเณร ตามโครงการบรรพชาอุปสมบทเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา6 รอบ 28 กรกฎาคม 2567 เข้าร่วมกิจกรรมตามตารางอำเภอมอบหมายหน่วยงานที่เป็นเจ้าภาพการทำบุญถวายเพล ณ วัดศรีมหาโพธิ์ บ้านหลุบโพธิ์ ต.ตลาดแร้ง อ.บ้านเขว้า จ.ชัยภูมิ ![🌿](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1e/1/16/1f33f.png)
ช่องทางการติดตามข่าวสาร![👇](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4f/1/16/1f447.png)
Website![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
https://www.lumlamchee.go.th/index.php
Facebook Fan Page ![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
https://www.facebook.com/profile.php?id=61559619492508...
044-056-585
|